You are now at: Home » News » Hausa » Text

Me kuka sani game da masana'antar filastik a cikin Thailand?

Enlarged font  Narrow font Release date:2020-12-27  Browse number:186
Note: Yawancin mutane na farko shine aikin noma. Bayan haka, shinkafa mai ɗanɗano na Thai da latex sun shahara a duniya.

Me kuke tunani game da masana'antar Thailand? Yawancin mutane na farko shine aikin noma. Bayan haka, shinkafa mai ɗanɗano na Thai da latex sun shahara a duniya. A zahiri, daga mahangar tsarin masana'antar fitarwa, Thailand ƙasa ce mai masana'antu zuwa wasiƙar. Baya ga kera kayayyakin lantarki, injina da motoci, kayayyakin masana'antun sunadarai na Thailand suma suna da gasa sosai a kasuwar fitarwa kuma kasuwar duniya ta yi maraba da su.

Bayan rikicin kudi na Asiya a cikin 1997, masana'antar kera sinadarai a Thailand ta daidaita dabarun ci gabanta tare da faɗaɗa kasuwancin ta zuwa duniya. Bayan ɗan daidaitawa, masana'antun masana'antar sunadarai na Thailand sun kafa muhimmin matsayi a kasuwar Kudu maso Gabashin Asiya. Kamfanoni masu sinadarai suna ɗaukar China da Amurka a matsayin kasuwannin samfuran su na gaba, kuma kamfanonin ƙasashen waje suma suna saka hannun jari a Thailand.

A zamanin yau, masana'antar sunadarai ɗayan masana'antu ne masu haɓaka a cikin Thailand, tare da jimillar darajar fiye da tiriliyan ɗaya baht. Tana da cikakkun kayan more rayuwa daga samarwa zuwa kayan aiki da sufuri. A lokaci guda, masana'antun sunadarai suna taka muhimmiyar rawa ta tallafawa a masana'antu kamar sarrafa abinci, kayayyakin roba, kayan wanki, kayan masaku, motoci, kayan daki, magunguna da tsarkake ruwa.

Statoil babban jagora ne mai samar da sinadarai masu tsami da na roba. A cikin samar da ingancin polyethylene polymer filastik filastik, yana asusun mafi yawan rabon fitarwa na dukkanin masana'antar masana'antar filastik na Thai.

Babban kasuwancin da ke tsakanin GC da ƙungiyar makamashi ta Thailand shine kamfanin ƙasa da ƙasa mai ƙetare. Pttpm, wani rukuni ne na rukunin PTT, an kafa shi a watan Yunin 2005. A Thailand, pttpm babban kamfani ne na talla wanda ke samar da ingantattun polymer da aiyuka ga duniya. Misali, high polyethylene ta hanyar innoplus, low density polyethylene, mikakke low density polyethylene, polypropylene ta moplen, polystyrene ta Diarex. Kayayyakin da muke sayarwa suma suna shahara tsakanin masu amfani, tare da inganci mai kyau da ƙarancin farashi. Ba a sayar da samfuranmu a cikin Thailand kawai ba, amma ana fitar dashi zuwa fiye da sauran ƙasashe da yankuna 100.

A zahiri, kodayake halayen fim ɗin sun banbanta, amma ko fim ɗin na iya yin wasan kwaikwayonsa na musamman, mafi mahimmanci shine a ga ingancin kayan aikinsa, zaɓi kyawawan kayan albarkatu don yin fim mafi kyau. Misali, metallocene polyethylene sabon abu ne wanda yayi fice wajan samfu da yawa. Fim ɗin metallocene da aka yi shi yana da aiki mafi kyau fiye da sauran fina-finai iri ɗaya. Fim ɗin metallocene ba sabon samfurin GC bane kawai, amma kuma sabon samfuri ne wanda pttpm ya inganta.

Samfurori na GC a cikin Thailand ba'a siyar da su kawai a cikin Thailand ba, amma an fitar dasu zuwa fiye da wasu ƙasashe da yankuna 100. Musamman, kyawawan ingancin metallocene polyethylene barbashi na kirkirarrun abubuwa koyaushe suna shahara a duk duniya, wanda shine babban ci gaba a cikin marufi na masana'antar man petrol na Thailand. Zaɓin kayan fim a yawancin filaye a shirye yake ya zaɓi samfuran GC. Saboda mun fi mai da hankali kan binciken albarkatun kasa na filastik, muna da ƙwarewa kuma ana iya ɗauka a matsayin mafi kyawun zaɓi don kayan albarkatun fim.
 
 
[ News Search ]  [ Add to Favourite ]  [ Publicity ]  [ Print ]  [ Violation Report ]  [ Close ]

 
Total: 0 [Show All]  Related Reviews

 
Featured
RecommendedNews
Ranking