You are now at: Home » News » Hausa » Text

Waɗanne irin canje-canje fasahar kere kere ta zamani za ta kawo nan gaba da tasirin ta ga rayuwar ɗa

Enlarged font  Narrow font Release date:2020-10-09  Browse number:315
Note: Tabbas, samfuran shahararrun kamfanonin kera motoci irin su Jamus, Japan, da Amurka zasu ci gaba da rike manyan mukamansu a masana'antar kera motoci ta duniya, amma zasu zama 'yan kyawawan filaye masu kyau tsakanin al'adun tattalin arziki d

A nan gaba, motoci masu kaifin baki, watau motoci marasa matuka, Intanet na abubuwan hawa ko Intanet na Motoci, za su kasance ɗayan mahimman kayan fasaha na zamantakewar ɗan adam, kuma za su kasance masana'antu da ke da tasirin gaske a ayyukan tattalin arzikin ƙasa! A lokacin 2020-2030, fasaha mai wucin gadi da Intanet na Abubuwan kera abubuwa za su ci gaba da haɓaka ta hanyar tsalle da iyaka. Kamfanoni na fasaha a duk duniya zasu sami sabbin kayayyaki da ake amfani da su a masana'antar kera motoci, kuma sabbin kamfanoni zasu shiga cikin manyan duniya 500 da biyu A cikin jerin manyan dubu, matsayin wasu sanannun kamfanonin duniya a cikin baya zai kara rauni, lalacewa ko ma a hankali zai maye gurbinsa a nan gaba.

Tabbas, samfuran shahararrun kamfanonin kera motoci irin su Jamus, Japan, da Amurka zasu ci gaba da rike manyan mukamansu a masana'antar kera motoci ta duniya, amma zasu zama 'yan kyawawan filaye masu kyau tsakanin al'adun tattalin arziki daban daban na duniya. halaye na kasa. Ba za a ƙara ba da damar mallakar kasuwar mota ta duniya ba.

Motocin marasa matuka waɗanda a zahiri ana amfani da su a rayuwa a nan gaba za su zama cikakke kuma wadatattu ta fuskar tsaro, jin daɗi, fasaha, saukakawa, aminci, cikakke da hankali, da dai sauransu. Motar ba za ta zama mota kawai ba amma a rayuwar zamani . Babban dako mai dauke da bayanai da kuma cikakken tsarin dandamali tare da fasahohin zamani daban-daban don fahimtar cikakken ilimin kere-kere na zamani, zai iya samar da ingantattun aiyuka har ma ya hada da amfani da wayewar doka, ta yadda mutane zasu more rayuwa mafi kyau: misali, wani yana waje Yin tafiya ba zato ba tsammani ba jin daɗi, zaka iya tuntuɓar likitan da ke kan aiki ta hanyar Intanet na Motoci da tsarin sabis na likitancin likita don ɗaukar gaggawa ko matakan taimako. Kafin masu ceto su iso, zaku iya yin aikin numfasawa ta nesa ko kuma aiwatar da aiki mai nisa don ceton farko. A yayin rugawa zuwa asibiti don mata masu ciki a cikin bayarwar gaggawa, ma'aikatan kiwon lafiya na iya lura ta hanyar tsarin taimakon likita na nesa da taimakawa uwa don haihuwar yaron cikin sauki. Sannan za a shigar da bayanan asalin yaro kamar nau'in jini, zanan yatsu da bayanan halittar mutum kai tsaye. Shigar da tsarin kula da tsarin rajista na tsaro na jama'a.

Dangane da matakin ci gaban fasaha na yanzu, sabis na nesa sun fara zama ba matsala. A yau, ya zama tilas ya zama cikakke, cikakke kuma da tunani a yi amfani da fasahohi masu jagoranci daban-daban don haɗawa cikin manyan motoci masu ƙwarewa don cimma saurin warware matsaloli da kuma hidima ga 'yan adam— —It matsala ce da masu kera motoci da masana daga dukkan ɓangarorin al'umma dole ne su yi aiki tare a warware. A cikin shekaru goma masu zuwa, fasahar kera motoci za ta ci gaba da tsallake-tsallake! Daban-daban samfuran kere-kere na motoci masu wayo zasu fito a cikin rafin da ba shi da iyaka kuma ya bazu cikin kasuwar duniya a babban siye, musamman a cikin kasuwa mai ƙarancin ƙarfi. Hakanan, China za ta kuma sami samfuran da ke da inganci sosai don shiga kasuwar manyan ƙasashe tare da kyakkyawan suna da suna.

Ci gaba da aikace-aikacen fasahar mota mai kaifin basira a nan gaba na iya inganta ingantaccen tsarin doka da wayewa, amma ba hanya ba ce da za a iya canza matakin wayewa, al'ada ko ɗabi'a da kyau. Daban-daban al'adun gargajiya ko akidun addini har yanzu galibi sun saba. Gabatar da irin waɗannan kayayyaki ga al'umma yawanci shine tattalin arziƙi, fasaha da ƙa'idodin rayuwa, kuma rayuwar ɗan adam zata zama mafi dacewa da kwanciyar hankali. Koyaya, al'adun gargajiya ne da akidun addinai waɗanda ke tafiyar da rayuwar ɗan adam yadda yakamata.

A zahiri, fasaha ba hanya ce mai tasiri da zata kawo ɗan adam kusa da rayuwa mai farin ciki ba. Hakikanin aikin fasaha shi ne sauƙaƙa rayuwar ɗan adam da inganta abubuwan rayuwa; fasaha na iya inganta farin cikin mutane zuwa wani matsayi, amma har yanzu ba cikakke kuma cikakkiyar mafita ba ce. , Kamar yawan aikata laifi ko rikici tsakanin ɗabi'a da wayewa. A zahiri, abin da ke kiyaye farin cikin ɗan adam ya fito ne daga tunanin tunani, hangen nesa na duniya da ƙimomin da ke cikin tunanin ɗan adam, kamar gamsuwa da godiya da wadatar zuci ke kawowa, amma babu gamsuwa Jin ba zai yi farin ciki ba ko kaɗan.

Aikace-aikacen sabbin kayan fasaha daban-daban a cikin motoci marasa matuki zai haifar da tasirin tattalin arziki mai yawa na sarƙoƙin masana'antu masu alaƙa. Musamman, robobi na roba, kayayyakin roba, sarrafa kayan karafa, kyawon mota da kayan lantarki da kayan lantarki har yanzu suna da alamar. Har yanzu yana da girma sosai kuma yana da fa'ida. A halin yanzu, mahimman matsalolin da masana'antu da yawa ke fuskanta sune: 1. Masana'antu da yawa da yawa ba za su iya rayuwa tsawon lokaci ba saboda dalilai da yawa da ba su da ƙarfi kamar koma bayan tattalin arzikin duniya, musamman annobar, saboda babu umarnin abokan ciniki da yawa da zai iya sa su rayuwa da yawa danshi da karko. A cikin 'yan shekarun nan, yana da wahala ma kamfanoni da yawa su rayu a cikin' yan shekarun nan. 2. Ba tare da garantin jari mai yawa ba, yana da wahala a ɗauki ƙarin gwanin iyawa. Ba shi yiwuwa a jawo hankalin baiwa a cikin babban farashi da saka hannun jari a cikin R&D. Idan babu kuɗi, babu wanda zai kafa wata muguwar da'ira. Irin waɗannan kamfanonin suna ci gaba da zama masu rauni.

A nan gaba, shin fasahar kere kere na kere kere na da aikin koyo kuma za su wuce kwakwalwar mutum? Daga matakin ci gaba na yanzu, da alama ba zai yiwu ba, saboda fasahar yanzu tana cikin matakin ƙarami, amma yana iya yiwuwa lokacin da duk yanayin ya cika girma a nan gaba. Wannan kwata-kwata bashi da tushe. (Sanarwa ta musamman: Wannan labarin asalinsa ne kuma an fara buga shi ne. Da fatan za a nuna asalin mahaɗin don sake buga shi, in ba haka ba za a ɗauka a matsayin keta doka kuma za a yi mata hisabi!)
 
 
[ News Search ]  [ Add to Favourite ]  [ Publicity ]  [ Print ]  [ Violation Report ]  [ Close ]

 
Total: 0 [Show All]  Related Reviews

 
Featured
RecommendedNews
Ranking